สยามลวดเหล็กฯ ร่วมพัฒนาชุมชน ส่งเสริมความเข้มแข็งกลุ่มเปราะบาง ครั้งที่ 11
บริษัท สยามลวดเหล็กอุตสาหกรรม จำกัด ร่วมพัฒนาชุมชน ส่งเสริมความเข้มแข็งกลุ่มเปราะบาง ครั้งที่ 11 ภายใต้โครงการ “แบ่งปันน้ำใจ คนไทยไม่ทิ้งกัน” ในปีที่ 2 (2566) ในพื้นที่ ต.หนองละลอก อ.บ้านค่าย จ.ระยอง
![](https://i0.wp.com/www.ruampalang.com/wp-content/uploads/2023/08/357777287_763925615735841_5679255291380352231_n-1.jpg?w=700&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/www.ruampalang.com/wp-content/uploads/2023/08/358148361_763925712402498_1975696761112166043_n.jpg?resize=1024%2C768&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/www.ruampalang.com/wp-content/uploads/2023/08/357736912_763925639069172_1097701558176991703_n.jpg?resize=1024%2C768&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/www.ruampalang.com/wp-content/uploads/2023/08/357735687_763925665735836_568580294237401580_n.jpg?resize=1024%2C798&ssl=1)
โดยมีคณะกรรมการพัฒนาคุณภาพชีวิตอำเภอบ้านค่าย องค์การบริหารส่วนตำบลหนองละลอก และกลุ่มอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ร่วมลงพื้นด้วยเช่นเดียวกัน เพื่อมอบเครื่องอุปโภค บริโภค และของใช้ที่จำเป็น เพื่อเป็นการแบ่งเบาภาระ เสริมสร้างกำลังใจ และพัฒนาความเป็นอยู่อย่างยั่งยืน
รายงานข่าว /บก.ธรรญธร เพ็งขุนทด
![](https://i0.wp.com/www.ruampalang.com/wp-content/uploads/2023/08/MAKEUP_2020031622261248_save-1.jpg?resize=300%2C166&ssl=1)