โรงแยกก๊าซธรรมชาติระยองสนับสนุนกรวยจราจร แก่กรมรักษาความปลอดภัย
หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี
โรงแยกก๊าซธรรมชาติระยองสนับสนุนกรวยจราจร แก่กรมรักษาความปลอดภัย
หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี
![](https://i0.wp.com/www.ruampalang.com/wp-content/uploads/2023/02/228140412.jpg?resize=1024%2C768&ssl=1)
หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี
เมื่อ วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 นายธีรศักดิ์ สุทธิเวชกุล ผู้แทนโรงแยกก๊าซธรรมชาติระยอง บริษัท ปตท. จำกัด (มหาชน)
![](https://i0.wp.com/www.ruampalang.com/wp-content/uploads/2023/02/228140412.jpg?resize=1024%2C768&ssl=1)
สนับสนุนกรวยจราจรเพื่อจัดระเบียบการจราจรกรมรักษาความปลอดภัยหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี และเพื่อเป็นการอำนวยความสะดวกในการใช้รถใช้ถนนสำหรับผู้เยี่ยมชมและจัดกิจกรรมต่างๆ ภายในหน่วยงานบัญชาการนาวิกโยธิน โดยมีนาวาตรี ขุนดง เพ็ชรไธสง ผู้แทนกรมรักษาความปลอดภัย เป็นผู้รับมอบ
![](https://i0.wp.com/www.ruampalang.com/wp-content/uploads/2022/07/MAKEUP_2020031622261248_save-1.jpg?resize=300%2C166&ssl=1)